Jumbo jakar 1500kg na Chemical foda
Takaitaccen bayanin
An gina jakunkuna masu yawa daga kaset ɗin polypropylene saƙa na tsayin daka da juriya, an tsara su don ɗaukar kaya daga 300 zuwa 2500 Kg, an gabatar da su a cikin mafi yawan nau'ikan samfuran: Tubular, Flat, U-Panel, tare da manyan kantunan, Madauki ɗaya, tsakanin su. wasu. Kowane ɗayan waɗannan ƙirar yana ba da izinin haɗuwa daban-daban, la'akari da buƙatun abokin ciniki dangane da ƙarfin ɗaukar nauyi, nau'in ɗaukar nauyi da saukarwa, tsarin ɗagawa, da dai sauransu Tsarinsa yana ba da damar marufi da adana kayan foda, kamar takin mai magani, sunadarai, abinci, siminti. ma'adanai, tsaba, resins, da dai sauransu.
Nau'in jakar kwantena
Akwai nau'ikan nau'ikan ton da jakunkuna a kasuwa a yanzu, amma dukkansu suna da abubuwan gama-gari, galibi sun kasu zuwa nau'ikan masu zuwa:
1. Bisa ga siffar jakar, akwai nau'i hudu: cylindrical, cubic, U-shaped, da rectangular.
2. Dangane da hanyoyin lodawa da saukewa, akwai galibi daga sama, ɗaga ƙasa, ɗaga gefe, nau'in cokali mai yatsa, nau'in pallet, da sauransu.
Nunin masana'anta
Muna da injunan ingantattun injuna da yawa, da kuma ƙwararrun ma'aikata da masu duba waɗanda ke tabbatar da cewa samfuran da masana'anta ke samarwa sun cancanta.
A lokaci guda, za mu iya samar da al'ada sabis, ciki har da masana'anta da kuma dagawa madaukai launi.