Fim ɗin PP PE Dry Bulk Container Liner don Masana'antar Sinadari da Abinci
20FT Dry Bulk Liner don Hatsi na iya canza akwati mai ƙafa 20 ko 40 zuwa ingantaccen tsarin jigilar kayayyaki don manyan kaya a cikin mintuna goma. Tare da kwantena liners, kowane daidaitaccen kwantena za a iya amfani da ISO. Misali, abokan cinikinmu suna amfani da shi don samfuran masu zuwa: sunadarai, sinadarai, ma'adanai, samfuran noma, iri da samfuran abinci. Saboda masana'anta na polypropylene suna haɗe zuwa cikin akwati, samfurin baya taɓa kwandon kanta.
An tsara tsarin busassun busassun manyan layukan da aka yi daidai da kayan ciki da na'urori masu ɗaukar nauyi da ake amfani da su. Gabaɗaya, na'urorin lodawa sun kasu zuwa Top Load&Bottom fitarwa da Ƙaƙwalwar ƙasa&Tsarin ƙasa. Ana iya ƙirƙira ƙyanƙyashewar ƙyanƙyashe da zik ɗin bisa ga yanayin lodawa da saukewa na abokan ciniki.
Ƙayyadaddun bayanai
An yi kuma Ya dace da Kwantena 20ft, 30ft, 40ft, 45ft, Motoci da Wagon Rail
20ft: 5900*2400*2400MM
Tsawon ƙafa 30: 8900*2400*2400MM
40ft: 11900*2400*2400MM
45ft: 13500*2500*2500MM
Hakanan muna iya yarda da keɓance buƙatun abokan ciniki.
Kayayyakin 20FT Dry Bulk Container Liner
Fim ɗin PE, PE Woven, PP Woven, Fim ɗin Aluminum PE; Duk kayan An Amince da Matsayin Abinci.
Samfuran Dry bulk liner
Mod mai Cike Zipper:
1. Kayayyakin: PP Saƙa; PE Saƙa
2. Zane: Zipper bude loading;
babban murabba'i na sauke spout
5 ~ 6 Karfe Bars
3. Nau'in Lodawa: Mai ɗaukar belt
Screw Conveyor
4. Nau'in saukewa: Ta hanyar nauyi
5. Aikace-aikace:
Domin gudana cikin sauƙin granule Cargo
1. Chemical: Taki da dai sauransu…
2. Noma:
Kofi wake, koko wake, waken soya,
Sha'ir, Shinkafa, Gyada, Masara, Ciyarwa, da dai sauransu…
Fludizing Liner Mod.:
1. Kayan aiki: Fim ɗin PE
2. Zane: Loading and Unloading Spout;
Jakar iska a kusurwoyi 2
Tsarin iska mai ruwa na ƙasa
5 ~ 6 Karfe Bars
3. Nau'in Loading: Pneumatic,
4. Nau'in Zazzagewa: Tsarin Pneumatic
5. Aikace-aikace:
Don Kaya Foda Mai Wuya
1. Chemical:
PIA, Siminti, Alumina da dai sauransu.
2. Noma: Sitaci, Gari, Gluden da dai sauransu…
1. Rage farashin marufi da sufuri, dabaru da kuɗin ajiya.
2.Automotive aiki, babu tsarin shiryawa, inganta haɓaka haɓakawa da rage farashin aiki kamar ɗaukar kaya da sarrafawa.
3.Kiyaye kaya masu tsafta da tsafta da kuma gujewa gurbacewa yadda ya kamata.
4.It dace da girma sinadaran da noma kayayyakin na girma barbashi da foda, kazalika da ƙasa, teku da kuma jirgin kasa sufuri.
5.Airtight, tabbacin ruwa da tabbatar da danshi.
6.Food sa albarkatun kasa, lafiya da lafiya.
7.Small size lokacin da folded, sauki don amfani
8.A kayan za a iya sake yin fa'ida da sake amfani da su ba tare da gurbata muhalli ba.