Jakar jumbo mai lamba biyu daga babbar buhu
Gabatarwa
Manyan jakunkuna masu ɗagawa mai maki biyu suna da jikinsu da madaukai waɗanda aka yi daga masana'anta guda ɗaya na tubular.
A kusa da saman madauki (s) na ɗagawa akwai wani yanki na nannade wanda za'a iya yin shi daga kowane launi wanda ke taimakawa wajen gano kayan da ke cikin jakar.
Waɗannan jakunkuna suna zuwa a cikin zaɓuɓɓuka masu zuwa:
Girman jeri daga 65X65X100 CM zuwa 65X65X150CM.
Girman jeri daga 90X90X100 CM zuwa 90X90X150CM.
SWL ya bambanta daga 500 Kg zuwa 1000 Kg.
Za a iya ƙara Top Duffle/Spout da Ƙaƙwalwar Ƙasa bisa ga buƙatu
Amfani
- Single da madauki biyu manyan jaka suna wakiltar mafita na musamman don sarrafawa da adana kayan ta amfani da manyan jaka
-Ana iya ɗaga manyan jaka ɗaya ko fiye a lokaci guda ta amfani da ƙugiya ko makamantan na'urori, waɗanda ke da fa'idodi masu mahimmanci akan daidaitattun jakunkuna waɗanda galibi suna buƙatar juzu'i kuma suna iya ɗaukar babbar jaka ɗaya kawai a lokaci guda.
-Yana da sauƙi don loda manyan dillalai ko jiragen ƙasa ba tare da amfani da forklifts ba
-Babban jaka mafi inganci
Aikace-aikace
Ton jakar jaka ce mai sassauƙan jigilar jigilar kayayyaki wacce ke da kyakkyawan aiki na kasancewa mai nauyi, sassauƙa, juriya na acid da alkali, tabbatar da danshi, da kuma kwararar tabbacin filastik; Yana da isasshen ƙarfi a cikin tsari, yana da ƙarfi da aminci, kuma yana da sauƙin ɗauka da saukewa. Ya dace da ayyukan injina kuma ana iya amfani dashi ko'ina don ɗaukar abubuwa daban-daban powdered, granular, da toshe abubuwa kamar sinadarai, siminti, hatsi, da samfuran ma'adinai.