Menene Amfanin Jakunkunan Kwantena? | Babban Bag

Jakunkuna na FIBC suna da sauƙin jigilar kayan foda mai yawa, tare da halayen babban ƙarar, nauyi mai sauƙi, da sauƙin ɗauka da saukewa. Suna ɗaya daga cikin kayan tattarawa na gama gari.

Don haka ba matsala a yi amfani da shi akai-akai. Yin amfani da albarkatu yadda ya kamata da kuma dacewa zai iya rage farashin samar da kamfani yadda ya kamata. Jakunkuna jumbo  sun dace da sufuri: ba kamar ganga ko wasu kwantena masu tsauri ba, jakunkunan kwantena suna ninkawa, suna adana farashin sufuri mai nisa. Ta hanyar adana farashi daban-daban da kasancewa abokantaka na muhalli, masu siye za su karɓi jakunkuna a zahiri a wannan kasuwa. Jakunkuna manyan buhunan kwantena da aka saba amfani da su a cikin jigilar tashar jiragen ruwa na zamani, wanda zai iya ɗaukar abubuwa masu yawa kuma yana da halaye masu dacewa. Mun san cewa a cikin sufuri na tashar jiragen ruwa, ƙura da iska mai laushi ba za a iya kaucewa ba saboda tasirin yanayi da yanayin yanayi. Duk da haka, yawancin samfurori suna buƙatar zama mai hana ƙura da danshi. To ta yaya ton jakunkuna za su iya cimma kura-kurai da danshi? Ton bag shine akwati mai sassauƙa na marufi wanda galibi yana amfani da polypropylene azaman babban kayan daki. Bayan an ƙara ɗan ɗanɗano ɗanɗano na ɗanɗano mai ɗanɗano kuma a haɗa shi daidai, ana narkar da fim ɗin filastik kuma a fitar da shi ta hanyar extruder, a yanka a cikin zaren, sannan a shimfiɗa shi.

Za a sami buhunan kwantena da yawa, waɗanda suke da girma sosai kuma ana amfani da su a cikin kwantena ko kamfanonin dabaru. Tun da yake ƙwararru ne kuma ana amfani da su don sufuri, har yanzu akwai buƙatu da yawa don aiwatar da tsarin samar da jakunkuna. Gabaɗaya, jakunkuna na kwantena suna da fa'idodi da yawa, kamar kasancewa mafi dacewa cikin tsarawa da kasancewa mai aminci da ƙarfi. Lokacin shirya jakunkuna, ya zama dole a yi la'akari da takamaiman hanyoyi da hanyoyin da abokan ciniki ke amfani da su, kamar dagawa, hanyoyin sufuri, da ayyukan ɗaukar kaya. Wani abin la'akari shi ne ko don kayan abinci ne da kuma ko ba mai guba ba ne kuma mara lahani ga kayan abinci. Kayan marufi da buƙatun rufewa sun bambanta. Jakunkuna na kwantena kamar foda ko abubuwa masu guba, da abubuwan da ke tsoron gurɓatawa, suna da ƙaƙƙarfan buƙatu don aikin rufewa. Kayayyakin da ke da ɗan ɗanɗano ko m kuma suna da buƙatu na musamman don hana iska.

图片 1(5)
图片 1(4)

Lokacin aikawa: Janairu-17-2024

Bar Saƙonku

    *Suna

    *Imel

    Waya/WhatsAPP/WeChat

    *Abin da zan ce