1 ko 2 aya daga FIBC Jumbo jakar
Bayani mai sauƙi
Madaidaicin madauki FIBC babban jaka shine madadin na al'ada 4 madauki FIBC kuma yana da tasiri mai tsada sosai. Ana iya amfani da shi don ɗaukar nau'i mai yawa na foda da granulated babban abu.
An yi su da masana'anta na tubular. Wannan yana ƙara ƙarfin ƙarfi da ƙarfi na masana'anta kuma yana inganta aikin zuwa rabo mai nauyi.
Amfani
Waɗannan yawanci suna tare da madaukai ɗaya ko biyu kuma suna da fa'idar ƙarancin caji don masu amfani na ƙarshe dangane da sarrafawa, ajiya da sufuri.
Kamar sauran FIBCs waɗannan FIBC guda ɗaya da madauki biyu kuma sun dace da jigilar su a cikin jirgin ƙasa, titina da manyan motoci.
Ana iya ɗaga manyan jaka ɗaya ko fiye a lokaci guda tare da ƙugiya ko tare da na'urori masu kama da juna, wanda ke ba da fa'ida mai mahimmanci idan aka kwatanta da daidaitattun jakunkuna na FIBC guda huɗu.
AMFANI DA AIKI
Ana iya amfani da wannan jakunkuna masu yawa don kayayyaki marasa lahani da kuma kayan haɗari waɗanda aka keɓe a matsayin Majalisar Dinkin Duniya.
Manyan jakunkuna mafita ce mai inganci mai tsada don jigilar kayayyaki, adanawa da kare nau'ikan samfuran girma daban-daban.